Gina tsarin ciniki ta atomatik don cinikin BTM akan OKex da ƙari

Zana kasuwancin ku kuma bar shi yayi muku aiki, akan OKex da sauran su.

Coinrule Crypto Dashboard
An Bayyana Kunnawa
Yana aiki tare da saman 10
mashahuri Musanya
soja-sa
Tsaro & Rufewa
Mai amfani Feedback on Coinrule Kayan Aikin Ciniki ta atomatik
"Tare da Coinrule Kuna iya musayar BTM akan OKex koda lokacin da kuke barci!
Simon

Tsara tsare-tsaren ciniki, nan da nan

Coirule yana da babban manufa guda ɗaya, muna son sanya tsarin kasuwancin ku ya fi tasiri da samun riba. Kasuwannin Cryptocurrency suna gudanar da 24/7, dabarun ciniki ta atomatik ne kawai zai iya amfani da duk wata dama mai yuwuwa da za ta faru a sararin samaniyar crypto. Yadda ake fara dokar ciniki don BTM da Coinrule? Saita dabarun ku ta atomatik ta amfani da Idan-Wannan-Sa'an nan-Haka, babu ƙwarewar coding da ake buƙata!

Irƙira Bot

Gwaji Ayyukan Doka akan Bayanan Tarihi

ADADIN FARKO
Tsawon JARI
$ 1750 .00

Gwada cinikin ku ta atomatik

Sayi/sayar da aminci akan OKex

A cikin haɗewar allon kayan aiki da aka haɗa da OKex, zaku ga duk bayanan da suka dace game da kasuwancin ku ta atomatik. Kuna iya sarrafa su cikin sauƙi, dakatar da sarrafa su a kowane lokaci don ku sami cikakkiyar ikon sarrafa injin saka hannun jari.

Irƙira Bot

Haɓaka tsarin kasuwancin ku kuma sanya odar kuBTM

CoinruleAn tsara tsarin tsaro don mafi girman ɓarna. Ba za mu taɓa neman haƙƙin cire OKex ba. Maɓallin API ɗinku yana riƙe da ingantaccen tsaro a wajen sabar mu. Ciniki da Coinrule akan Allocation, tare da maximun tsaro.

Irƙira Bot

Dokokin samfuri bisa amintattun alamomi

Muna son bayar da yanayin da ya dace da mafi girman matsayi. muna tuntuɓar ƙwararrun masu amfani da mu don haɓaka samfuranmu yau da kullun. Tuntuɓar mu kuma ku tanadi zaman ciniki na musamman ɗaya-zuwa ɗaya!

Haɓaka haɗin kai lokacin da kasuwa ta canza Dangane da mafi kyawun alamu
Babu lambar da aka nema Mai sauƙi kamar IFTTT
Sarrafa canje-canjen kasuwa Yawaita Riba

Fara Ƙirƙirar tsarin ciniki Kai tsaye

Karɓi siginonin ciniki kyauta, ma'anar dabaru da sarrafa fayil ɗin ku don Kwanaki 30 kyauta.

Musanya masu goyan baya

Binance Coinbase Kraken okx Liquid Bitpanda