Sharuɗɗa & Yanayin Amfani

Barka da zuwa Coinrule Limited (nan gaba kuma "Coinrule"ko"mu/mu").Muna ba da software azaman hanyar sabis "SaaS", daga baya ana kiranta "Software" ta gidan yanar gizon mu. coinrule.com ("Website"). Software yana ba ku damar ("Mai amfani") don ƙirƙirar ƙa'idodin ciniki da sarrafa sarrafa ayyukan su akan musayar cryptocurrency na ɓangare na uku.
1
ma'anar

Waɗannan Sharuɗɗa da Sharuɗɗa ("Sharuɗɗan" "Sharuɗɗan Amfani", "Sharuɗɗan Sabis"), Manufar Keɓantawa da Dokar Kukis ke jagorantar alaƙar da ke tsakanin Coinrule da Masu amfani da shi don duk wani amfani da Gidan Yanar Gizo da Software wanda Coinrule tayi. Wannan ya ƙunshi duka, cikakke kuma mai ɗaure yarjejeniya tsakanin ku da Coinrule dangane da Software da Yanar Gizo. Ba a ba ku izinin amfani da Yanar Gizo da Software ba tare da karɓar waɗannan Sharuɗɗan ba.

Hakanan yakamata ku karanta Manufar Sirrin mu a coinrule.com / sirri, wanda aka haɗa ta hanyar tunani cikin Sharuɗɗan Amfani. Hakanan yakamata ku karanta Manufofin Kuki ɗinmu a coinrule.com/kukis wanda aka haɗa ta hanyar tunani cikin Sharuɗɗan Amfani. Idan ba kwa so a ɗaure ku da waɗannan Sharuɗɗan Amfani ko sharuɗɗan Manufofin Sirrin mu ko Manufar Kuki ɗin mu, da fatan kar a shiga ko amfani da software.

Waɗannan sharuɗɗan amfani sun ƙunshi mahimman bayanai game da haƙƙoƙinku da wajibai, da sharuɗɗa, iyakancewa da keɓancewa. Da fatan za a karanta waɗannan Sharuɗɗan Amfani a hankali kafin shiga ko amfani da software. Ta amfani da software ta kowace hanya da kowane dalili, tare da ko ba tare da asusun mai amfani ba kuma daga kowace na'ura da wuri, kun yarda kuma ku tabbatar da cewa:

 • kun karanta kuma kun fahimci waɗannan Sharuɗɗan Amfani kuma kun yarda kuma kun yarda da waɗannan Sharuɗɗan Amfani kamar yadda suka bayyana akan kowace ranar da kuke amfani da software;
 • ka ɗauki duk wajibcin da aka bayyana a ciki;
 • kun isa shekarun doka da ikon amfani da software;
 • ba kwa ƙarƙashin ikon da ke haramta amfani da irin wannan software a sarari;
 • kun gane kuma kun yarda da hakan Coinrule Software ne na gwaji kuma ba zai iya ɗaukar kowane alhakin asarar kuɗi da
 • kuna amfani da software bisa ga ra'ayin ku kuma ƙarƙashin alhakin ku.
 • Lura cewa amfani Coinrule (i) ba: (i) cikin iyakokin ikon Sabis na Bayar da Kuɗi, ko (ii) ƙarƙashin kariya ƙarƙashin Tsarin Sabis na Sabis na Kuɗi, ko (iii) a cikin iyakokin ikon, ko ƙarƙashin kariya a ƙarƙashin, ko dai na makircin da aka ambata a cikin sakin layi (i) ko (ii).

    1. ma'anar

  • 1.1
   Coinrule: Coinrule Ltd kamfani ne mai iyaka wanda aka haɗa ƙarƙashin dokokin Burtaniya da Wales. An yiwa kamfanin rajista a ƙarƙashin lambar rajista 11265766. Ofishin kamfanin da ke rajista yana Office One, 1 Coldbath Square, EC1R 5HL, London, United Kingdom.
  • 1.2
   Mai amfani: daidaikun masu amfani ko ƙungiyoyin doka waɗanda ke yin amfani da Yanar Gizo ko Software. Hakanan ana kiran ku da "ku".
  • 1.3
   Software: haɓakawa kuma cikakken mallakar ta Coinrule, Software yana bawa masu amfani damar ƙirƙirar ƙa'idodin ciniki daban-daban akan ƙirar dijital mai sauƙin amfani.
  • 1.4
   Dokokin: dabarun ciniki, gina su tare da alamomi irin su amma ba'a iyakance ga farashi, girma da kasuwa na kasuwa ba. Kewayon dokoki yana ƙarƙashin canzawa daidai da Coinrule's nan gaba gyare-gyare ga dubawa.
  • 1.5
   Gwajin Kyauta: sigar gwaji na software da ake samu ga masu amfani kyauta na ɗan lokaci. Samuwar dokoki da ayyukan software yana iyakance a cikin Gwajin Kyauta.
  • 1.6
   Biyan kuɗi: ɗaya daga cikin tsare-tsaren biyan kuɗi waɗanda ke ba mai amfani damar amfani da software. Kuna iya zaɓar tsarin biyan kuɗi na wata-wata ko na shekara akan rajista.

    2. Rijista da asusun sirri

  • 2.1
   Idan kuna son amfani da Yanar Gizonmu da Software, je zuwa Gidan Yanar Gizon mu coinrule.com.
  • 2.2
   Don samun damar farko zuwa software, kuna buƙatar yin rajista da ƙirƙirar asusun sirri. Kuna iya yin rajista ta amfani da imel ɗin ku ko zaɓi shiga ta bayanan bayanan ku na LinkedIn, Google ko Facebook don amfani da Yanar Gizo da Software.
  • 2.3
   Dole ne ku kare bayanan shiga asusunku kuma ku kiyaye kalmar sirri ta sirri. Za mu ɗauka cewa duk ayyuka daga asusun ku ana yin su ta hanyar ku ko ƙarƙashin kulawar ku.
  • 2.4
   Kun yarda da samar da na yau da kullun, sahihan bayanai da cikakkun bayanai akan asusunku. Kun yarda don kiyaye bayanan asusun ku na yau da kullun idan ya cancanta, saboda haka zamu iya tuntuɓar ku idan an buƙata.

    3. Offers da farashin

  • 3.1
   Duk tayi da gwaji kyauta akan gidan yanar gizon ba tare da wajibai ba. Koyaya, duk tayi da gwaji kyauta koyaushe suna ƙarƙashin waɗannan Sharuɗɗan.
  • 3.2
   Dangane da ikon ku, farashin gidan yanar gizon na iya zama ko dai ya haɗa ko keɓanta da haraji da kashe kuɗi.
  • 3.3
   Mun tanadi haƙƙin daidaita farashin da ke ƙarƙashin yanayin kasuwar dijital. Kun yarda da kowane canje-canjen farashin da zai fara aiki nan take.

    4. Free Trial

  • 4.1
   Bayan rajista, ƙila za ku sami zaɓi don zaɓar gwaji Kyauta wanda ta yadda za ku sami damar yin amfani da software a ƙarƙashin Tsarin Kyauta na ɗan lokaci.
  • 4.2
   Wasu ayyuka suna ƙarƙashin iyakoki yayin Gwajin Kyauta. Coinrule yana da haƙƙin gyara tsari, tsayi da wadatar zaɓuɓɓukan ƙa'idar ciniki a cikin Gwajin Kyauta.
  • 4.3
   Coinrule yana da haƙƙin gabatarwa ko janye zaɓi don masu amfani don zaɓar Gwajin Kyauta a kowane lokaci.

    5. Biyan kuɗi da biyan kuɗi

  • 5.1
   Kuna buƙatar biyan kuɗi don amfani da Gidan Yanar Gizo da Software da kewayon ayyukan sa.
  • 5.2
   Ana ba da biyan kuɗi bisa tsarin da aka zaɓa na ƙayyadadden adadin kowane wata da/ko kowace shekara.
  • 5.3
   Coinrule yana ba da tsare-tsaren biyan kuɗi da yawa. Kowane shiri ya bambanta dangane da amma ba'a iyakance shi ba, samun damar yin amfani da dokokin ciniki, musayar, dabarun samfuri, koyan abun ciki da sauran zaɓuɓɓukan da suka dace.
  • 5.4
   Za a yi daftarin farashin Kuɗi ta atomatik kowane wata/shekara. Hanyoyi masu yuwuwar biyan kuɗi suna da izini ta Stripe, Chargebee da Checkout.com kuma ana nunawa akan gidan yanar gizon kuma sun haɗa da, misali, katunan kuɗi kamar Visa ko MasterCard.
  • 5.5
   Ta zaɓar ɗaya daga cikin zaɓuɓɓukan biyan kuɗi, kuna ba da izinin ku don fara biyan kuɗi ko jerin biyan kuɗi a madadinku ta Stripe, Chargebee da Checkout.com, waɗanda za a yiwa alama a matsayin Kasuwancin-Initiated Ma'amala (MIT) ta Stripe , Chargebee da Checkout.com. Duk bayanan biyan kuɗin ku za a kiyaye su cikin sirri. Haka kuma Coinrule haka Stripe, Chargebee ko Checkout.com ba za su sami damar yin amfani da bayanan kuɗin ku ba.
  • 5.6
   Za a ci gaba da biyan kuɗin wata-wata na tsawon wata-wata, sai dai in Mai amfani ya soke biyan kuɗin kafin ƙarshen wa'adin da aka riga aka biya.
  • 5.7
   Za a tsawaita biyan kuɗin shekara-shekara ta atomatik bayan ƙarewa, sai dai in Mai amfani ya soke biyan kuɗin kafin ƙarshen wa'adin da aka riga aka biya.
  • 5.8
   Mai amfani zai iya soke biyan kuɗi zuwa ƙarshen wa'adin da aka riga aka biya. Asusun Mai amfani zai ci gaba da aiki har tsawon lokacin da mai amfani ya rigaya ya biya.
  • 5.9
   Bayanan da ke kan asusun mai amfani na iya zama batun gogewa bayan soke Biyan Kuɗi ko Gwaji.

    6. Sokewa

  • 6.1
   Masu amfani suna da hakkin soke Biyan Kuɗi, Gwaji da Asusu a kowane lokaci.
  • 6.2
   Coinrule yana da haƙƙin riƙe kuɗin da Masu amfani suka biya na adadin lokacin da suka zaɓa.

    7. Manufar mayar da kuɗi

  • 7.1
   Idan Mai amfani ya biya don zaɓin tsarin biyan kuɗi kuma saboda haka ya yanke shawarar soke shirin bin tanadin Sashe na 6 a sama, Coinrule yana da haƙƙin ƙyale mai amfani ya nemi maidowa a cikin mako 1 (kwanaki 7) bayan ƙarshen lokacin gwaji na mai amfani.
  • 7.2
   Bayan ƙarewar mako ɗaya (kwanaki 7) bayan ƙarshen lokacin gwaji na mai amfani, Coinrule tana da cikakken ikonta don mayar da kuɗin da ake buƙata ga masu biyan kuɗi waɗanda suka soke tsare-tsaren biyan kuɗin su daidai da Sashe na 6 da ke sama kuma ba su nemi maida kuɗi daidai da Sashe na 7.1 ba.
  • 7.3
   A kowane lokaci in ba haka ba, Coinrule yana da haƙƙin riƙe kuɗin da Masu amfani suka biya na adadin lokacin da suka zaɓa.

    8. Goge asusu

  • Idan kuna son dakatar da aikin ku a kunne Coinrule kuma share asusunka da bayanan mai amfani na dindindin, kuna da haƙƙin nema CoinruleTaimakon Taimakon don share asusun ku da duk bayanan da ke tattare da shi. Ba za mu adana bayanan da kuka bayar akan su ba Coinrule lokacin aikinku kuma zai share asusunku har abada. Da fatan za a tuntuɓe mu ta imel akan tallafi[a]coinrule.com ko ta chat din mu tare da neman goge asusunku.

    9. Lasin mai amfani

  • 9.1
   Wannan kyauta ce ta lasisi, ba canja wurin take ba, ma'ana kuna da damar samun dama ga software na ɗan lokaci yayin gwajin Kyauta, ko a madadin, na dindindin na tsawon lokacin biyan kuɗin da aka biya. A ƙarƙashin wannan lasisin ba za ku iya: gyara ko kwafi kayan ba; yi amfani da kayan don kowane dalili na kasuwanci, ko don nunin jama'a (na kasuwanci ko na kasuwanci); yunƙurin tarwatsa ko juyar da injiniyan duk wata software da ke ƙunshe a ciki CoinruleYanar Gizo; cire duk wani haƙƙin mallaka ko wasu bayanan mallaka daga kayan; ko canja wurin kayan zuwa wani mutum ko "duba" kayan akan kowace uwar garken. Duk wani abu na fasaha a ciki Coinrule gami da duk bayanai, bayanai, samfura, kayan aiki, ayyuka, aikace-aikacen software da kayan aiki, APIs, abubuwan ƙira, rubutu, hotuna, hotuna, zane-zane, abubuwan sauti da bidiyo, zane-zane da zane-zanen da ke cikin su ko aka samar muku dangane da abin da aka bayar. ta hanyar ko amfani da software tana da lasisi, ba a siyar da ku ba ta Coinrule.
  • 9.2
   Wannan lasisin za a soke ta atomatik idan kun keta kowane ɗayan waɗannan hane-hane kuma ana iya soke shi ta Coinrule a kowane lokaci.
  • 9.3
   Don duk abun ciki da bayanai, waɗanda kuka ƙirƙira ko samar da su ta hanyar Software ("Abin cikin Mai amfani"), kun bayar Coinrule kyauta mai iya canjawa wuri, mai sauƙi, mara keɓancewa, ba za a iya sokewa ba, haƙƙin amfani da cin gajiyar duk duniya kuma ga iyakar adadin da aka ba da izini a ƙarƙashin doka mai dacewa kuma wanda ba shi da iyaka dangane da abun ciki, don amfani da wannan Abun mai amfani ga kowane dalili gami da amma ba'a iyakance shi ba. don gyara, gyara da fassara, haka kuma adanawa, haɓakawa, yadawa, isa ga jama'a, aikawa, bayyanawa a bainar jama'a da wanda ba na jama'a ba kuma in ba haka ba a samar da abun cikin mai amfani, gami da, ba tare da iyakancewa ba, duk dabarun ciniki waɗanda kuka ƙirƙira. , sunayen irin waɗannan dabarun ciniki da duk wani saiti da kuka ƙirƙira don irin waɗannan dabarun ciniki.

    10. Ragewa da wakilci

  • 10.1
   Kayayyakin akan CoinruleAna ba da gidan yanar gizon 'kamar yadda yake'. Coinrule ba ya da wani garanti, bayyana ko nunawa, don haka ya fitar da bayani game da duk wasu garantin ciki har da, ba tare da iyakancewa ba, garanti ko yanayin kasuwancinsu, dacewa don wata manufa, ko rashin keta ikon mallakar ilimi ko wasu keta haƙƙoƙin.
  • 10.2
   Coinrule baya bada garantin ko yin kowane wakilci game da daidaito, yuwuwar sakamako, ko amincin amfani da kayan akan Gidan Yanar Gizon sa ko in ba haka ba dangane da irin waɗannan kayan ko akan kowane rukunin yanar gizon da ke da alaƙa da wannan rukunin yanar gizon.

    11. Ƙaddamar da Layafin

  • 11.1
   A wani taron za Coinrule ko masu samar da ita za su zama abin dogaro ga, gami da amma ba'a iyakance ga, duk wani lalacewa don asarar bayanai, asarar kuɗi, katsewar kasuwanci da rauni da ya taso daga amfani da ko tsallake amfani da duk wani abu akan gidan yanar gizon, koda kuwa Coinrule ko a Coinrule An sanar da wakilin da aka ba da izini ta baki ko a rubuce yiwuwar lalacewa.
  • 11.2
   Madaidaicin iyakar abin da doka ta tanada, Coinrule da jam'iyyun da ke hada kai da su Coinrule ba zai zama abin dogaro a gare ku ba a ƙarƙashin kowane nau'in abin alhaki, ko ya dogara da kwangila, gallazawa, sakaci, cikakken abin alhaki, garanti ko in ba haka ba - ga kowane kaikaice, sakamako, abin koyi, na kwatsam, azabtarwa ko na musamman lalacewa ko asarar riba.
  • 11.3
   Sashe na 11 yana aiki a duk duniya ga duk Masu amfani, ba tare da la'akari da matsayi ko ikon yanki ba.

    12. Daidai da kayan

  • 12.1
   Kayayyakin da ke bayyana CoinruleGidan yanar gizon yana iya haɗawa da fasaha, rubutu, ko kurakurai na hoto. Coinrule baya bada garantin cewa kowane kayan da ke gidan yanar gizon sa daidai ne, cikakke ko na yanzu.
  • 12.2
   Coinrule na iya yin canje-canje ga kayan da ke ƙunshe a gidan yanar gizon sa a kowane lokaci ba tare da sanarwa ba. Duk da haka, Coinrule baya cika alƙawari don sabunta kayan.

    13. Hanyoyi

  • Coinrule yana da haƙƙin rashin cikakken nazarin duk rukunin yanar gizon da ke da alaƙa da Gidan Yanar Gizon sa kuma ba shi da alhakin abubuwan da ke cikin kowane rukunin yanar gizon da ke da alaƙa. Halatta da amincin bayanan da Shafukan yanar gizon suka bayar da ake magana akai CoinruleGidan yanar gizon yana iyakance ga wajibai ga ma'aikatan gidan yanar gizon.

    14. Canji

  • Coinrule na iya sake duba waɗannan Sharuɗɗan ko Gidan Yanar Gizon sa a kowane lokaci ba tare da sanarwa ba. Ta amfani da wannan Gidan Yanar Gizo, kuna yarda ku ɗaure ku da sigar waɗannan sharuɗɗan sabis na yanzu.

    15. Alamar kasuwanci

  • COINRULE.com da tamburan mu, sunayen sabis na samfur, taken da software alamun kasuwanci ne na Coinrule kuma ba za a iya kwafi, kwaikwayi ko amfani da su, gabaɗaya ko a sashi ba, ba tare da rubutacciyar izninmu na farko ba. Duk sauran alamun kasuwanci, alamun kasuwanci masu rijista, sunayen samfur da sunayen kamfani ko tambura da aka ambata akan Sabis ɗin mallakar masu su ne. Magana ga kowane samfuri, sabis, tsari ko wasu bayanai ta sunan kasuwanci, alamar kasuwanci, masana'anta, mai siyarwa ko in ba haka ba baya nufin tallafi, tallafi ko shawarwarin mu.

    16. Dokar Gudanarwa

  • Waɗannan Sharuɗɗan ana sarrafa su kuma ana yin su daidai da dokokin Burtaniya a cikin ikon Ingila da Wales. Kuna mika wuya ba tare da wani sharadi ba ga keɓantaccen ikon kotunan Ingila da Wales.

    17. Wuraren Ƙuntatacce, daidaikun mutane da ƙungiyoyi

  • 17.1
   Ba za ku iya amfani da Yanar Gizo da Software ba idan kuna cikin, ko ɗan ƙasa ne ko mazaunin kowace jiha, yanki, yanki ko wasu hurumin da Burtaniya, Amurka ta Amurka ko Tarayyar Turai ta haramta, idan kai mutum ne, wata ƙungiya ko ƙungiyar da aka jera a cikin Ƙirar Ƙarfafan Lissafin Kwamitin Tsaro na Majalisar Dinkin Duniya, ko inda amfani da Gidan Yanar Gizo da Software zai zama ba bisa ƙa'ida ba ko kuma keta kowace doka.
  • 17.2
   Kuna wakilta da ba da garantin cewa kai ba ɗan ƙasa ba ne ko mazaunin wani yanki wanda aka ɗauka a matsayin ƙayyadadden hurumi ta Dokokin EU ko dokokin Burtaniya ko Amurka ta Amurka, kuma ba za ku yi amfani da kowane Sabis ba yayin da kuke ciki. kowane irin wannan hukumci.
  • 17.3
   Coinrule na iya aiwatar da sarrafawa don taƙaita damar shiga gidan yanar gizon da software daga duk wani ikon da aka haramta bisa ga wannan Sashe na 15. Za ku bi wannan Sashe, koda kuwa CoinruleHanyoyin hana amfani da Yanar Gizo da Software ba su da tasiri ko ana iya ƙetare su.

    18. Coinrule Rarraba Zuba Jari

  • 18.1
   Babu Shawarar Zuba Jari. Bayanin da aka bayar akan wannan Gidan Yanar Gizo ba ya zama shawara na zuba jari, shawarwarin kudi, shawarwarin ciniki, ko kowace irin shawara. Kada ku ɗauki kowane abun cikin gidan yanar gizon kamar haka. Coinrule baya bada shawarar cewa kowane cryptocurrency yakamata a siya, siyarwa, ko riƙe ta ku. Babu wani abu akan wannan gidan yanar gizon da yakamata a ɗauka azaman tayin siye, siyarwa ko riƙe cryptocurrency. Ya kamata ku ɗauki matakai masu ma'ana don gudanar da aikin kanku kuma ku tuntuɓi shawarar ku na kuɗi kafin yin kowane shawarar saka hannun jari. Coinrule ba za a ɗauki alhakin yanke shawarar saka hannun jarin da kuka yi dangane da bayanan da aka bayar akan Gidan Yanar Gizo ba, a cikin Software ko akan kowane ɗayan. Coinrule's jama'a tashoshi kamar social media ko waninsa.
  • 18.2
   Daidaiton Bayani. Coinrule za su yi ƙoƙari don tabbatar da daidaiton bayanan da aka jera a wannan Gidan Yanar Gizo, a kan shafukan mu na sada zumunta da suka haɗa da Twitter, Instagram, Telegram, Facebook, LinkedIn, ko kuma a kowace tashar sadarwar mu, kodayake. Coinrule ba zai ɗauki alhakin duk wani bayani da ya ɓace ko kuskure ba. Kun fahimci cewa kuna amfani da kowane bayani da ake samu daga gare su Coinrule A KAN HARKAR KA. Ya kamata ku ɗauki isassun matakai don tabbatar da daidaito da cikar kowane bayani akan gidan yanar gizon, akan Coinrule's dandalin sada zumunta ko a kan wani Coinrule hanyoyin sadarwa.
  • 18.3
   Hadarin Farashin. Farashin Bitcoin da sauran cryptocurrencies suna da ƙarfi sosai. Yana yiwuwa farashin ya ƙaru ko raguwa da sama da 100% a cikin kwana ɗaya. Ko da yake wannan na iya nufin yuwuwar riba, wannan kuma na iya nufin yuwuwar asara. Sai kawai saka hannun jari wanda kuke shirye ku rasa. Kasuwancin Cryptocurrency bazai dace da duk masu amfani da wannan gidan yanar gizon ba. Duk wanda ke neman saka hannun jari a cikin cryptocurrencies yakamata ya tuntubi cikakken ƙwararren mai ba da shawara kan kuɗi mai zaman kansa.
  • 18.4
   Babu alaƙa da kowane Cryptocurrency. Coinrule ba shi da alaƙa ta kowace hanya tare da kowane cryptocurrency. Coinrule yana bawa masu amfani damar gina dabarun ciniki ta atomatik waɗanda ake aiwatar da su akan musayar cryptocurrency na ɓangare na uku. Coinrule a amince yana adana bayanan Masu amfani kuma baya bayyana bayanan mai amfani kai tsaye zuwa musayar cryptocurrency.
  • 18.5
   Hadarin Kisa. An saita dabarun ciniki Coinrule ana aiwatar da su akan musanya masu sarrafawa na ɓangare na uku. Coinrule ba dandalin ciniki bane kuma baya adanawa ko kasuwancin cryptocurrencies. Duk wani gazawar aiwatarwa ko wasu al'amuran da suka shafi mu'amalar wani ɓangare na uku, GABA DAYA NE A WAJEN. COINRULE'S iko. Coinrule baya ɗaukar wani alhaki don gazawar da ke da alaƙa da musanya na ɓangare na uku. Amfani da musanya na ɓangare na uku yana cikin haɗarin ku kawai. Duk wani haɗarin kuɗi da ke da alaƙa da shawarar kasuwancin ku an keɓance muku kawai.

    JAMA'A RA'AYI

  COINRULE BA dillalai bane, MAI BA SHAWARAR KUDI, MAI SHAWARA JARI, JAGORA, KO MAI BASHI SHAWARA. BABU WANI AKAN KO A CIKIN SOFTWARE DA ZA A GABATAR KO A GINA SHI A MATSAYIN BAYANI NA WANI KUDI KO WANI KAYAN KIYAYYA KO SHAWARAR JARI KO JARIDAR SHAWARAR JARI (KAMAR BAYANIN SANARWA DOMIN SAMUN CIGABA DA SAUKI). COINRULE. KA YARDA KUMA KA YARDA DA HAKA COINRULE BAI DA ALHAKIN AMFANI DA DUK WANI BAYANI DA KA SAMU AKAN SOFTWARE. HUKUNCE-HUKUNCENKU DA AKE DOGARA AKAN KAYAYYA KO HIDIMAR A CIKIN SOFTWARE KO FASSARAR BAYANIN DA AKA SAMU A CIKIN SOFTWARE NAKU NE WANDA KAKE DA CIKAKKEN ALHAKI. KANA YARDA DA KASANCEWA CEWA KAYI AMFANI DA SOFTWARE A KAN HADARINKA KADAI.

  COINRULE BABU ALHAKIN DUK WATA RASHIN RASHI A LOKACIN YIN AMFANI DA SOFTWARE KO WEBSITE KUMA KA YARDA DA CEWA DUK CINININ DA AKEYI AMFANI DA SOFTWARE KO WEBSITE ANA YIWA AKAN KASANCEWAR KA KA GANE KA GASKIYA KUMA KA YARDA. CRYPTOCURRENCIES SABON FASAHA CE DA RASHIN GWADA. BAYAN HATSARAR DA AKE HADA ANAN, AKWAI SAURAN HADURA DA AMFANI DA SOFTWARE, DA SIYAYYA, RIK'I DA AMFANIN CRYPTOCURRNCIES, gami da WAƊANDA. COINRULE BA ZAI IYA TUNANIN BA. Irin waɗannan hatsarori na iya ƙunsar ARZIKI A MATSAYIN bambance-bambancen da ba su da tushe ko haɗe-haɗe na hadurran da aka tattauna a nan.

  DUK BAYANIN DA KE KUNSHE A SHAFIN GIDAN SHAFIN GIDAN GIDAN NAN DA HIDIMARSA DON AMFANIN GABAMAYA NE KAWAI KUMA KADA KA DOGARA A GAREKA WAJEN YANKE KOWANE YANKE SHARI'AR. Shafukan yanar gizo da hidimomi ba sa ba da shawarwarin zuba jari kuma ba komai akan rukunin yanar gizon da sabis ɗin da yakamata a gindaya su azaman SHAWARAR JARI. KAFIN YI KOWANE ZABI NA JARI, KAMATA KA KAMATA KOYAUSHE KA NUNA CIKKAR KWALLON KUDI DA/KO MAI SHAWARA JARI.

  Yanar Gizo da Software sun haɗa da/ko ƙila sun haɗa da tallace-tallace da hanyoyin haɗin yanar gizo na waje da shafuna masu alaƙa ko haɓaka Shafukan yanar gizo ko ayyuka daga wasu kamfanoni ko ba ku damar zazzage software ko abun ciki daga wasu kamfanoni don ba ku dama. zuwa bayanai da ayyuka waɗanda za ku iya samun amfani ko ban sha'awa. Coinrule baya yarda da irin waɗannan rukunin yanar gizon kuma baya yarda da kowane abun ciki, bayanai, imel na doka ko na doka (ko saƙon imel ko a'a), kaya ko sabis ɗin da aka bayar. Coinrule ba shi da alhakin kuma baya sarrafa waɗannan Shafukan yanar gizo, ayyuka, imel, abun ciki da software kuma ba zai iya karɓar kowane nauyi ko alhaki ga duk wani asara ko lalacewa da kuka samu sakamakon amfani da gidan yanar gizon ku da sabis ɗinku ko na waje da/ ko rukunin yanar gizo tare.

  Coinrule baya iya sarrafa iko akan tsaro ko abun ciki na bayanan da ke wucewa ta hanyar sadarwar, kuma Coinrule Don haka ya keɓe duk wani abin alhaki na kowane nau'i na watsawa ko liyafar cin zarafi ko bayanan haram na kowane irin yanayi.

    KARANTA

  Za mu iya ba ku kowace sanarwa a ƙarƙashin waɗannan Sharuɗɗan Amfani ta hanyar: (i) aika saƙo zuwa adireshin imel ɗin da kuka ba mu kuma ku yarda da mu ta amfani da; ko (ii) ta hanyar aikawa zuwa software. Sanarwa da aka aika ta imel za su yi tasiri lokacin da muka aika imel kuma sanarwar da muka bayar ta hanyar aikawa za su yi tasiri yayin aikawa. Hakki ne na ku don kiyaye adireshin imel ɗinku a halin yanzu da bincika saƙonni masu shigowa akai-akai.

  Don ba mu sanarwa a ƙarƙashin waɗannan Sharuɗɗan Amfani, dole ne ku tuntuɓe mu ta imel a tallafi[a]coinrule.com

  Don neman izinin Coinrule ga kowane ɗayan ayyukan da ake buƙatar irin wannan izinin a ƙarƙashin waɗannan Sharuɗɗan Amfani, da fatan za a aika imel don tallafawa[a]coinrule.com. Coinrule tana da haƙƙin ƙin ƙin irin waɗannan buƙatun a cikin ƙwaƙƙwaran sa.

  Coinrule Adireshin Mai Iyakantacce: Office One, 1 Coldbath Square, EC1R 5HL, London. Lambar Tuntuɓar: +44 20 3529 7920
  Imel: bayani [a]coinrule.com
  Yanar Gizo: coinrule.com

  Samun Sabbin Dabaru Kullum

  Karɓi siginonin ciniki kyauta, ƙirƙirar dokoki kuma sarrafa fayil ɗin ku don Kwanaki 30 kyauta
  Talla ta
  Coinrule Webinar tare da Ruben
  Zuba jari a cikin mutane, Coinrule ne Crowdfunding!
  koyi More
   
  Zuba jari a cikin mutane, Coinrule ne Crowdfunding!

  Ba kamar sauran kamfanonin crypto ba, a cikin 2017 ba mu ƙaddamar da ICO ba, maimakon haka mun tara kuɗi daga Bankin MKB da Mala'iku. Yau muna sake tara kudade kuma
  Zaku Iya Kasancewa Cikin Wannan Tafiya.

  koyi More
  Coinrule Webinar tare da Ruben
  Yadda Ake Ƙirƙiri da Ƙaddamar da Kasuwanci akan Coinrule?
  Shiga Yanar Gizon Mu Kyauta!
   
  Shiga Yanar Gizon Mu Kyauta

  Koyi ainihin horo a kawai Minti 30!

  Ruben, Shugaban Kasuwanci at Coinrule zai nuna muku mafi kyawun dabarun sanyawa da amsa duk tambayoyinku.

  Haɗa Webinar
  Webinar tare da Ruben