Bitcoin ETF farashin
Kasuwancin Crypto atomatik

Sama Kawai?

Makonni da suka gabata sun ji kamar tsohuwar zamani sun dawo. 2020/21 Flashbacks sun zo da ƙarfi tare da BTC da ETH sun haura kaso biyu tun watan Satumba. A bayan wannan zanga-zangar, sauran manyan kasuwancin Crypto kamar Solana sun tashi da ƙarfi. Har yanzu mun dawo?

Daga cikin direbobin farashin kwanan nan sun kasance labarai masu kyau game da amincewar Crypto ETFs. Kamar yadda hanyar ta bayyana ga Bitcoin ETF wanda ba makawa a yanzu, abubuwan da irin wannan amincewar ke ɗauka akan mahalarta kasuwa. Jiya babban abin mamaki ga kasuwa shine aikace-aikacen Blackrock don shigar da ETH ETF wanda ya haifar da wasan wuta.

Tare da kasuwanni na bikin Lokacin ETF, yana da mahimmanci a tuna cewa, ba kamar na Futures ETF wanda ya riga ya wanzu don wasu kadarorin crypto ba, Spot ETF za ta sami goyan bayan ainihin kadarorin BTC/ETH da aka saya. Wannan zai haifar da matsin lamba na siye daga wasu manyan 'yan wasa a duniya. Tabbas yana jin kamar crypto yana 'girma'.

Wannan yana faruwa akan saitin macro mai ban sha'awa. Tare da ci gaba mai girma, Baitul malin Amurka yana Haɓaka akan bashin baitul mali na ƙarshe (maturities> shekaru 10) yana ƙaruwa da sauri fiye da gajeriyar yawan amfanin ƙasa (maturities <2-years). Wannan mummunan labari ne ga Baitulmali da kuma Tarayyar Tarayya. Yana nuna faɗuwar sha'awa cikin Bashin Mulkin Amurka na dogon lokaci da haɓaka tsammanin hauhawar farashi. Ba tare da masu siye don dogon kwanan wata ba, Baitul mali yana kokawa don ba da ƙarin bashi. Haɓaka tsammanin hauhawar farashin kayayyaki ya lalata abin da Fed ke faɗa a cikin shekarar da ta gabata tare da hauhawar farashin. Matsalar ta zama mai mahimmanci musamman yayin da muke shiga shekarar zaɓe wanda masu mulki ba za su gwammace su ga babban koma bayan tattalin arziki ba.

A halin yanzu, yanayin haɓakar haƙƙin haƙƙin haƙƙin haƙƙin haƙƙin mallaka na dogon lokaci shima mummunan labari ne ga bankunan da ke riƙe da adadi mai yawa na waɗannan shaidu akan ma'auni. Lokacin da amfanin gona ya haura, farashin lamuni ya ragu. Farashin jingina ya faɗi kuma ya cutar da ku kamar yadda Bankin Silicon Valley ya gano hanya mai wahala. Don hana wannan daga ci gaba, Fed a halin yanzu yana dakatar da haɓaka ƙimar riba yayin da yake ba da ƙarin lamuni na ɗan gajeren lokaci. wasu la'akari da wannan a matsayin alluran ruwa a cikin kasuwanni wanda zai haɓaka farashin kadari gami da kuɗin intanet ɗin sihirin da muka fi so.

Menene ƙwallon kristal ya ce zai faru na gaba? Wasu daga cikin gangamin na yanzu suna jin ɗan kumfa. A matsayinka na babban yatsan hannu a kasuwannin crypto, Alts suna gudana bayan BTC da ETH sun sami lokacinsu. Hakanan, farashin crypto yakan sha wahala daga yanayin yanayi. Waɗannan su ne wasu la'akari da ya kamata 'yan kasuwa su yi.

Tambaya mafi mahimmanci duk da haka ita ce idan mun kasance a ƙarshen kumfa ko kuma a farkon farkon kasuwar bijimin. Mutane da yawa za su tuna da taron 2019 wanda ya biyo bayan babban faɗuwar COVID-induced a duk faɗin hukumar a cikin Maris 2020. Abin da ya biyo baya shine DeFi Summer wanda ya jagoranci kai tsaye zuwa kasuwar bijimi na 2021. ƙalubalen ƙarshe ne kafin 'Up Only' ya fara. Shin tarihi zai maimaita?