Kasuwancin Crypto atomatik

Ranar Runes

Lokacin da kuke karanta wannan, raguwa na huɗu na Bitcoin yana kusa. Ladan da masu hakar ma'adinai za su samu na kowane toshe kowane minti 10 zai ragu daga Bitcoins 625 zuwa 3,125 Bitcoins. Rabawar Bitcoin zai haifar da raguwar wadatar Bitcoin na shekara daga 1.6% zuwa 0.8%. Amma wannan raguwa kuma zai kawo ƙaddamar da da sosai tsammanin yarjejeniya da Bitcoin Token Standard "Runes". Runes yana ba da damar ƙirƙirar da ciniki na altcoins akan Bitcoin. Ba kamar Ordinals ba, waɗanda ainihin su ne NFTs akan Bitcoin, Runes cikakkun alamun fungible ne. Wannan yana ba da damar babban sabon shari'ar amfani a saman ƙimar kasuwar Bitcoin $ 1.2 tiriliyan. Hakanan yana ba da haɓaka ga kudaden shiga masu hakar ma'adinai na Bitcoin kamar yadda kuɗin ma'amala ya kamata ya karu.

Shin hakan zai wadatar wajen daga kasuwa daga durkushewar da take ciki? Tun lokacin da aka kai sabon ko wane lokaci a tsakiyar Maris, Bitcoin yana tasowa. Hankalin 'yan kasuwa ya nuna lokacin da labarin harba makami mai linzami da Iran ta harba kan Isra'ila ya haifar da hatsarin 10% wanda ya shafe biliyoyin daloli a cikin mintuna. Shi ne mafi girman aukuwa mafi girma a tarihin Bitcoin. 'Yan kasuwa suna yin fare a kan digo amma tare da ɗan yanke hukunci. Babu wanda ke son rasa taron bayan rabin rabin. Hanyar, aƙalla a yanzu, ba ta fayyace ba kamar makonni biyu da suka gabata. Damar yin fare akan dukkan nau'ikan sabbin tsabar kudi akan Bitcoin na iya tabbatar da ban sha'awa. Hakanan, zai iya rama masu hakar ma'adinai don asarar hayakin Bitcoin. Matsin mai hakar ma'adinai na sayar da Bitcoin don tsayawa kan ruwa zai ragu.

Ko da rugujewar ƙasa da $60k ba zai nufin ƙarshen kasuwar bijimin nan take ba. Bayan bazara na DeFi na 2020, kasuwanni sun ɗauki numfashi kawai don haɗuwa da sabbin abubuwa a cikin 2021. Faɗuwar farashin al'ada ce a kasuwannin bijimin Crypto. Ta yaya sababbin masu riƙe Bitcoin ETF za su yi da rashin daidaituwa? Wannan zai zama sabon canji a cikin wannan zagayowar. Koyaya, aƙalla wasu manyan kuɗaɗe waɗanda sabbin shiga kasuwanni godiya ga ETF za su san tarihin farashin Bitcoin. Ba za su iya fita a kan alamar farko ta damuwa ba.

Duk hanyar da kasuwanni ke tafiya daga nan, wannan kuma wata dama ce don ɗaukar mataki baya da kuma jin daɗin yadda Bitcoin da masana'antu suka zo. Mun yi bikin 4th Bitcoin Halving tare da Bitcoin dala tiriliyan kadari, ETFs ciyar da mafi girma kadara manajoji a duniya da Bitcoin da aka gudanar a kan ma'auni na al'ummai. Waɗannan a kansu nasarori ne kaɗan ne kawai da za su yi tunanin yuwuwa. Kuma muna fara farawa!