Kasuwancin Crypto atomatik

Wannan Lokaci Ya bambanta

DEFI / TetherUS PERPETUAL FUTURES (BINANCE: DEFIUSDTPERP)

Damuwar bayan tashin hankali da babbar kasuwar Bear ta 2018 ta haifar na iya kasancewa a bayyane a cikin zukatan masu saka hannun jari na crypto.

Tsoron sayen saman yana da tsanani ga yawancin 'yan kasuwa da suke ganin kowane tsoma kusa da sabon kowane lokaci high tare da babban hankali. Wannan ba mummunan abu ba ne. Gudanar da haɗari yana ɗaya daga cikin manyan ginshiƙan ciniki. Samun riba daga lokaci zuwa lokaci yana taimakawa wajen daidaita yawan haɗarin fayil ɗin, kuma, a wasu lokuta, yana da ma'ana mai yawa.

Makonni kadan da suka gabata, mun yi kira ga wani lokaci na rashin tabbas, kuma a haƙiƙa ya haifar da gyare-gyaren kasuwa mai faɗi. Bitcoin yana ci gaba da kokawa tare da karya matakin $60,000, kuma yana iya ɗaukar ɗan lokaci kafin mu ga bayyanannun ɓarna. A halin yanzu, Altcoins suna nuna juriya akan kowane tsoma, yana tabbatar da cewa buƙatar har yanzu tana nan, ban da Ethereum.

Binance yana ƙididdige ma'aunin DeFi ta amfani da manyan tsabar kudi goma, kuma ginshiƙi yana kama da babu shakka bullish . Fihirisar tana ƙarfafawa sama da kai da kafaɗa daidai a ƙasan kowane lokaci babba. Muddin ja a kwance matakin yana riƙe, daman shine cewa kasuwa ta sami sabuwar kafa mai ƙarfi a kowane lokaci. Daga ma'anar macro, kasuwar crypto tana da ƙarfi kamar yadda ta kasance.

A cikin 2017, kawai blockchain tare da ainihin amfani shine Ethereum. Kuma an yi amfani da shi musamman don zuba kuɗi a cikin ICO ba tare da samfuran aiki ba. A yau, komai ya sha bamban kamar yadda biliyoyin ma'amaloli a kullum ke ba da amfani na gaske ga waɗanda ke amfani da ka'idojin da ba su da tushe. Masu samar da ruwa, baka, musanya, ba da rance, NFTs na iya ƙara mai zuwa wannan Kasuwar Bull.