Menene Binance
Kasuwancin Crypto atomatik

Menene Binance - Gabaɗayan Tsarin Halitta na Crypto Bayan Musanya

Idan kun kasance sababbi ga duniyar cryptocurrency, kuna iya mamakin menene Binance shine. Shahararren kuma amintaccen musayar crypto. An fara aiki da tsarin tun watan Yulin 2017. A cikin shekara guda da kaddamar da shi, mutane miliyan 10 sun riga sun yi amfani da shi.

Menene ya bambanta Binance?

Ɗaya daga cikin abubuwan da suka sa wannan musayar crypto ya shahara shine keɓantacce daga masu fafatawa. Yawancin masu fafatawa a gasa suna ba da kasuwannin fiat-to-crypto kawai (misali, USD-to-Bitcoin). Koyaya, Binance yana ba da ƙari sosai, farawa da kasuwannin crypto-to-crypto daban-daban (misali, Bitcoin-to-BAT).

Waɗannan kasuwanni suna jawo hankalin masu amfani waɗanda ba za su iya samun tsabar kudi akan wasu musanya ba. Har ila yau, tsarin yana da ƙananan kuɗin ciniki, fasaha mai dogara, da kuma babban amana, wanda ya taimaka wajen ci gaba da sauri. Tun lokacin da aka ƙaddamar da shi, Binance ya kasance mai fa'ida sosai kuma ya yi rajista $ 446 miliyan a ciki ribar a cikin shekarar 2018.

Yi Kudi Tare da Crypto: Hanyoyi 10 Don Samun Bitcoin da sauran Crypto Tare da Binance Earn | Binance Blog
Photo credit: Binance Blog

Sami Don Samun Kuɗi Mai Mahimmanci

Ɗaya daga cikin mafi sauri kuma mafi sauƙi hanyoyin da za ku iya samun kudin shiga mara kyau shine ta Binance samun. A baya, ajiyar asusu na iya bayar da ƙimar riba mai girma. Koyaya, matsakaicin adadin riba a yau yana ɗaukar kusan ƙaramin kashi, kusan 0.5%, don yawancin asusun ajiyar kuɗi na al'ada tare da bankunan gargajiya.

Tare da irin wannan ƙananan kuɗin ruwa, yana da wuya mutane su sami kudin shiga ko ma kare dukiyarsu saboda hauhawar farashin kayayyaki. A gefe guda, masu amfani da Binance cryptocurrency na iya tsammanin samun babban riba akan kadarorin su. Duk da wannan, duk da haka, yawancin mutane har yanzu ba su yi amfani da waɗannan samfuran ceton crypto ba.

Idan har yanzu kuna cikin duhu game da abin da Binance yake, to ya kamata ku fahimci yadda Binance Earn ke da fa'ida ga masu amfani don samun hangen nesa na wannan yanayin tushen cryptocurrency gabaɗaya. Binance Earn yana taimaka wa rookies da masu amfani da ci gaba suna samun riba mai yawa koda ba tare da yin ciniki akai-akai ba.

A matsayinka na mai amfani, zaku sami hanyoyi da yawa don samun kuɗi ta amfani da Binance samun kuɗi kamar yadda samfura da yawa ke ba da babban garanti wanda ke tabbatar da ajiyar farko na masu amfani har yanzu ba ta ƙare ba. A halin yanzu, zaku iya samun nau'ikan samun kuɗi guda biyu tare da samin Binance - Garanti da Babban Haɓaka.

Katin Biya Don Biyan Zari

Binance yana ba masu amfani da shi damar siyan abubuwan da suke so tare da crypto. Katin Binance yana ba su damar kashe kuɗin cryptocurrencies da suka fi so a kan 'yan kasuwa miliyan 60 a duniya. Masu amfani kawai suna buƙatar canja wurin crypto daga walat ɗin su tabo zuwa walat ɗin kuɗi, kuma suna shirye su tafi.

Tare da katin Binance, zaku iya yin duk abin da katunan biyan kuɗi na yau da kullun suke yi da ƙari mai yawa. Katin Binance yana aiki kamar katunan zare kudi na yau da kullun da bankuna ke bayarwa. Masu amfani za su iya cika katin su da kuɗi ta amfani da Binance Card App, yawanci a cikin hanyar Binance Coin (BNB) ko Bitcoin.

Duk lokacin da mai amfani ya biya, katin zai yi amfani da ma'auni don biyan kuɗin katin kuma ya cire kuɗin daga ma'aunin ku ta atomatik. Tare da katin Binance, ba za ku sake siyar da crypto don biyan kuɗin ku ba kamar yadda kuma kuna iya ci gaba da HODling kuma kawai ku kashe kuɗin da kuke buƙata don biyan kuɗi da su.

Lamuni Don Kredit mai Sauƙi

Mutanen da ba su san menene Binance yawanci suna mamakin ko akwai lamuni tare da Binance ba. Amsar ita ce eh. Hakanan Binance yana ba da lamuni ga masu amfani da shi, kuma waɗannan lamunin suna ba da zaɓuɓɓuka da yawa don kadarorin daban-daban, gami da crypto, jingina, da ƙimar riba. Masu amfani kuma suna samun iyakar iyakoki masu iya rance bisa ga yanayin kasuwa dangane da sarrafa haɗarin ciki na Binance.

Masu amfani da Binance masu rajista kawai suna samun damar lamunin Binance. Binance yana ba da lamuni a cikin cryptos da yawa kamar BTC, ETH, BNB, BUSD, da USDT. A matsayin haɗin gwiwa, lamunin Binance suna tallafawa cryptos daban-daban kamar BTC, ETH, BNB, da BUSD.

Binance aro Sharuɗɗan sun bambanta daga 7, 14, 30, 90, da 180 days. Koyaya, zaku iya biyan kuɗi a gaba, la'akari da cewa za su lissafta riba gwargwadon sa'o'in da aka aro. Binance yana ƙididdige riba a kowane sa'a kuma yana daidaita ƙimar riba akan lokacin da mai amfani ya karɓi lamuni.

Binance Review 2021: Shin Har yanzu Mafi kyawun Canjin Crypto - Shin Yana da Aminci?
Photo credit: Blockonomi

Rikici Da Abubuwan Haɓaka Don Ciniki Mai Ci Gaba

Kasuwancin gefe hanya ce da masu amfani ke cinikin kadarorin crypto ta hanyar rancen kuɗi. Irin wannan ciniki yana ba masu amfani damar samun damar yin amfani da manyan kuɗaɗen jari (wanda ƙila ba za su samu ba) don haɓaka matsayinsu. Yana haɓaka sakamakon ciniki kuma yana taimaka wa 'yan kasuwa su gane babban riba a cikin cinikai masu nasara.

’Yan kasuwar yanki suna ba da oda don siye ko kasuwanci cryptos a kasuwannin tabo. Wannan yana nufin cewa dandamali ya dace da odar gefe tare da odar kasuwa ta tabo. Kowane oda da ke da alaƙa a zahiri tsari ne na tabo. A halin yanzu, ga waɗancan 'yan kasuwan da ke cinikin Futures, ana sanya odar siyayya ko siyar da kwangiloli a cikin kasuwar abubuwan haɓakawa.

Ana siyar da duk kwangilolin Futures a cikin kasuwar abubuwan haɓakawa, kuma cinikin ya dogara da wajibcin isar da kadarori a kwanan wata mai zuwa. Ba za ku iya cinikin kwangilolin gaba a kasuwan tabo ba saboda makomar gaba tana da alaƙa da daidaita kadari a kwanan wata na gaba yayin da tabo ya shafi ainihin sasantawa a yanzu. Wannan shine dalilin da ya sa ake gudanar da kasuwancin gefe da ciniki na gaba akan kasuwanni biyu daban-daban.

Kwangilolin na gaba kuma suna ba 'yan kasuwa damar yin riba mai yawa ta hanyar amfani da kayan aiki.

Ƙaddamarwa don Zuba Jari na Crypto

Menene Launchpool? Binance yana da cikakken yanayin yanayin sabis wanda aka keɓance don biyan yawancin buƙatun masu amfani da cryptocurrency. Mutanen da ke amfani da Binance na iya gani Binance Launchpool tashi daga lokaci zuwa lokaci yayin da suke ciniki.

To, menene Launchpool? Launchpool dandamali ne wanda ke da niyyar tallafawa hanyar sadarwar crypto ta hanyar ba da damar saka hannun jari na crypto ga kowane mai amfani da Binance. Tare da dandamali, masu amfani da masu zuba jari na iya samar da babbar riba ta hanyar sababbin alamu.

Maganin yana ba da fa'idodi ga masu amfani da kuma zuwa ayyukan cryptocurrency masu tasowa. Launchpool yana taimakawa ayyuka masu inganci su tara kuɗi kuma, a lokaci guda, yana ba masu amfani da crypto da masu saka hannun jari damar yin riba mai kyau.

A halin yanzu, Launchpool yana da ayyuka 19. Dandalin yana ba da injiniyoyi masu sauƙi don samun alamun kyauta. Masu amfani kuma suna sassauƙa don samun sabbin alamu da sarrafa kadarorin da suke da su. Bugu da ƙari, dandamali yana ba da haɓaka ga ayyukan da masu riƙewa.

Kammalawa

Binance yana ɗaya daga cikin manyan mu'amalar crypto na duniya. Ɗaya daga cikin fa'idodin amfani da wannan musayar shine cewa yana da jerin nau'ikan ciniki mai yawa. Bugu da ƙari, kuɗin sa ba su da ɗanɗano idan aka kwatanta da sauran dandamali.

Dandalin yana kuma amfani da tsabar kudin BNB azaman alamar amfani ga komai akan musayar. Wannan yana bawa masu amfani damar biyan duk wani ma'amala da kuɗin ciniki a mafi ƙarancin ƙima fiye da yadda za su yi in ba haka ba tare da sauran alamun / musanya.

Duk-cikin-duka, Binance ta kafa kanta a matsayin kantin tsayawa ɗaya don duk bukatun kuɗi na mai amfani da ke shiga yanayin yanayin crypto. Idan aka ba da yanayin halin yanzu da shaharar fintech, Binance an saita shi don girma sosai a cikin shekaru masu zuwa yayin da yake haɗa kasuwancin tabo, samun kudin shiga, katunan zare kudi na crypto, lamunin crypto, ciniki da abubuwan haɓakawa, da saka hannun jari na crypto.