Kasuwancin Crypto atomatik

Mafi kyawun Cryptocurrencies a cikin 2019

Shekarar da ta ƙare ta zama sosai hargitsi ga duk waɗanda suka saka hannun jari a cikin cryptocurrencies kamar yadda yawancin kadarorin sun sami asara tsakanin 80 zuwa 95% daga mafi girman lokacinsu.

Wannan ya kasance darasi mai tsauri ga sabbin masu saka hannun jari da ke neman samun sauki cikin sauki, wanda ya tilasta wa wani adadi mai yawa daga cikin su barin kasuwa saboda ba za su iya yin wani asara ba.

Koyaya, abin da ya faru da ma'anar cryptocurrencies tashi da faduwa a cikin 2018 ba shi da bambanci da abin da wasu kadarorin da ke cikin kasuwannin hada-hadar kuɗi a baya sun samu: saurin ƙimar farashi, ƙaddamar da kumfa, wanda lokacin da ya fashe, yana da tasiri ga duk kamfanonin da ke da hannu.

A cikin lokutan damuwa na farashin, mai girma dama sun taso ga waɗanda za su iya zaɓar waɗancan ayyukan tare da mafi kyawun yuwuwar da ingantaccen ƙima. Abin da ke biyo baya shine zaɓi na na alamun cryptocurrency da tsabar kudi waɗanda na ga suna da yuwuwar samun nasara sosai a 2019.

Binance Coin (BNB)

Kayan aikin ciniki na Cryptocurrency sun kasance masu sauƙi

Binance babu shakka shine lambar farko ta musayar crypto a Duniya bisa ga ma'auni da yawa. Baya ga rikodin mafi girman girman ciniki (ƙarar kwanaki 30 bisa ga Coinmarketcap), Binance an sanya shi azaman ɗaya daga cikin sabbin abubuwa kuma masu fahimi a cikin crypto-space. Manufar su ba kawai don yin aiki a matsayin musayar alamu da tsabar kudi ba amma don zama ainihin abin da zai haifar da ci gaban masana'antar cryptocurrency da blockchain da kuma aiki don karɓuwa ta duniya.

Ƙirƙirar Binance Labs da aka tsara don tallafawa da tallafawa sababbin farawa, Binance Academy inganta zurfin ilimin fasahar Blockchain, Binance Bincike da ke ba da ingantaccen bincike da rahotanni da Binance Charity Foundation duk ayyukan ne na gefe amma za su ba da gudummawa ga fa'idar dabarun gaba ga masu fafatawa kamar fa'ida. tallafi na cryptocurrencies ya ci gaba.

Mai Ganawa

A farkon 2019, Binance zai zama farkon musayar "tsakanin tsakiya" don canza aikinsa zuwa tsarin da ba a daidaita shi ba, yana nuna babban kisa na kasuwanci wanda ya yiwu ta hanyar tabbatar da ma'amala na 1 na biyu.

The BNB alamar ta taka muhimmiyar rawa a cikin nasarar kamfanin (ƙarfafa gasa da ƙarfafa riƙe alamun don samun rangwame akan kuɗin ciniki) tare da ƙwaƙƙwarar gaske. maimaitawa kuma nan ba da jimawa ba za ta taka rawar da ta fi dacewa a cikin ayyukan musayar.

Chainlink (LATSA)

Coinrule yana yin kayan aikin ciniki na cryptocurrency

Ɗaya daga cikin manyan kalubale ga Cryptocurrencies kuma, gabaɗaya don fasahar Blockchain, shine rashin aikace-aikacen yau da kullum a cikin lokuta masu amfani da gaske da kuma ƙarancin haɗin kai a halin yanzu tsakanin "ainihin" da "crypto" duniya.

Daga cikin ayyukan da za a iya magance wannan nan ba da jimawa ba akwai Chainlink, wanda shine "babban kwangilar kwangila" don aikace-aikacen da aka raba. Oracle shine mai tabbatar da bayanan da ke bincika ko bayanan da aka shigar a cikin Blockchain daidai ne. Blockchain kadai zai iya tabbatar da bayanan da ya riga ya kasance "a kan sarkar", ma'ana abubuwan da suka faru a kan Blockchain. Wannan, bi da bi, yana da mahimmanci a kan aiwatar da sababbin siffofi da ci gaba da ke danganta Blockchains zuwa lokuta na amfani da gaske.

A taƙaice, ƙimar ƙima na yawancin kwangilar wayo na tushen Blockchains shine don inganta ingantaccen aiki wajen kafa yarjejeniya tsakanin kamfanoni biyu ko fiye da godiya ga yanayin rashin ƙarfi na Blockchains.

A hakikanin gaskiya, wannan a halin yanzu yakan gaza saboda kamfanoni suna aiki a cikin "ainihin duniya" kuma yawancin yarjejeniyoyin sun ƙunshi bayanan 'kashe sarkar' kamar musayar kuɗi (misali, ta hanyar SEPA tsarin), bayanan samar da kayayyaki, isar da kayayyaki na zahiri, bayanan hauhawar farashin kayayyaki, da sauransu. Ya bambanta da bayanan 'on-chain', irin waɗannan bayanan 'off-chain' ba su da ƙarfi kuma ana iya sarrafa su, don haka suna lalata tsarin ƙima na Blockchain. Don magance wannan, Blockchains suna buƙatar wasu nau'ikan ciyarwar bayanai na ɓangare na uku (masu magana) don shigo da bayanan waje da kuma haifar da kisa mai wayo.

Chainlink yana ba da damar ƙaddamar da aikace-aikace, kuma aka sani da dApps, don yin hulɗa tare da bayanan "ainihin-duniya" da gudanar da ma'amaloli ta hanyar APIs na ɓangare na uku. Chainlink yana magance matsalar godiya ga haɗin API zuwa duk bayanan da aikace-aikacen da aka raba su ke hulɗa ta hanyar Chainlink Smart Contracts, a ƙarshe yana buɗe yiwuwar haɓaka tsarin matasan na gine-ginen blockchain na yin hulɗa tare da abubuwan da ke faruwa a cikin "ainihin duniya". Amma akwai ƙarin ƙari don ƙara akan yuwuwar Chainlink.

Aikin yana nufin ba kawai don haɗa Blockchains zuwa duniyar gaske ba amma kuma zai samar da hanyar haɗin kai ga duniyar crypto, 'haɗa' blockchain daban-daban ga juna waɗanda in ba haka ba ba za su iya yin hulɗa da juna ba. Don ba da misali, kawai yi tunanin fa'idodin ga duk masana'antar crypto idan sarƙoƙin Ethereum da Bitcoin za su iya musayar bayanai tare da juna a cikin aminci, amintacce kuma ba a daidaita su ba.

Mai Ganawa

Ana sa ran ƙaddamar da babban gidan yanar gizon Chainlink a ƙarshen 2018, kuma ana sa ran babban sanarwa nan ba da jimawa ba game da sabon ranar ƙaddamarwa. Lokacin da aka ɗauki wannan babban mataki, zai samar da ƙarin ƙima kuma zai jawo hankalin masu zuba jari. Don a lura, farashin alamar ya buga wani gagarumin aiki a cikin 'yan watannin nan, yana nuna sabon matsayi a cikin sharuddan BTC, wani abu da ba shi da sauƙi a samu a lokacin bear Market.

Bugu da ƙari, kamfanin yana da dogon tarihin kafa haɗin gwiwa tare da ƙwararrun masu samar da API kuma mai yuwuwa, wannan yanayin zai ci gaba da ƙara yawan yiwuwar amfani da su nan gaba.

Waves

Coinrule yana yin kayan aikin ciniki na cryptocurrency

Wani babban zargi ga Cryptocurrencies a cikin 2018 shine ƙarancin ci gaban da ƙungiyoyin ci gaba ke bayarwa. A gefe guda kuma, ƙungiyar Waves ta tara $16 miliyan a cikin 2016 (da tsawo kafin Babban 2017 ICO-Hype) da kuma samun nasarar isar da cikakken aiki na musayar musayar ra'ayi a cikin 2017 da kuma ya ci gaba da ƙara fasali tun daga lokacin.

Ban da DEX tare da ƙofofin crypto da ƙofofin FIAT da yawa, Waves shine blockchain mai sauri kuma mai daidaitacce wanda ke ba da damar ma'amaloli masu arha, ba da izinin ƙaddamar da alamun keɓaɓɓen a cikin 'yan mintuna kaɗan, ingantaccen tsarin staking dangane da ɗaruruwan Nodes da dubun Pools, Multi-Pools. -sig wallets kuma kwanan nan an gabatar da Smart Accounts da Smart Assets akan Mainnet ɗin sa.

Musamman kunna Smart Assets yana da mahimmanci yayin da suke fasalta rubutun da za su sa kaddarorin daskarewa ta yiwu, ba da damar yin amfani da takamaiman adireshi masu ba da izini don aiwatar da sarrafawa da ƙuntatawa ga canja wurin kadari, haraji da sarrafa nau'ikan kadara ta yadda za a siyar da alamu kawai akan zaɓaɓɓun agogo. . Duk da yake da yawa daga cikin wannan ya saba wa ainihin ƙa'idodin ƙa'idar rarrabawa da kuma juriya na jama'a blockchains, Matsayin Waves yana nufin shari'o'in amfani da Kasuwanci waɗanda ke buƙatar cikakken cikawa da bin ka'idodin ka'idoji.

Waves yana sanya kansa a matsayin cikakken yanayin yanayin crypto-wanda ke goyan bayan wani tsari da ƙwararrun kamfani a bayansa. Komai a ciki Waves ana iya sarrafa shi ta hanyar Desktop App, Abokin Ciniki na Kan layi, Wayar hannu App, da Tsawaita Chrome, yana nuna mai da hankali kan ƙirar ƙwarewar mai amfani da ba kasafai ba a duniyar cryptocurrency ta yanzu.

Mai Ganawa

Tawagar Waves ta sanar da ƙaddamar da Tokenomica, wani dandali da ke da nufin sauƙaƙa fitar da Alamomin Tsaro. Wannan ya kasance "batu mai zafi" kwanan nan kuma zai zama mafi mahimmanci kamar yadda 'yan wasa irin su kamfanoni masu zaman kansu, cibiyoyi da kudaden zuba jari za su sami kayan aikin da suke bukata don matsawa zuwa ainihin alamar dukiyar su.

Mahimmin mahimmanci na farko zai zama damar gudanar da tayin da aka tsara na duniya wanda ke bin ƙa'idodin gida da kuma samun damar amfani da duk ƙayyadaddun ƙuntatawa da ake buƙata ga kadari. Wataƙila wannan ba zai zama muhimmin ci gaba ga Taswirar Taswirar Waves ba amma ga faɗuwar yanayin yanayin crypto gabaɗaya.

Bugu da ƙari kuma, Waves ya sami kusan dala miliyan 120 na tallafi don haɓaka Vostok. Vostok zai ba da izinin ƙirƙirar blockchains na tushen izini masu zaman kansu dangane da sauri kuma abin dogaro Waves-NG yarjejeniya kuma zai wakilci cikakkiyar kayan aikin da ke ba da damar kamfanoni su sami cikakkiyar fa'ida daga tsaro da sirrin fasahar Blockchain.

A cewar ƙungiyar masu tasowa, wannan sabon ci gaba zai nuna wani muhimmin mataki zuwa WEB 3.0, inda sababbin fasahohin intanet za su tsara da haɓaka sababbin nau'o'in Kasuwanci.

Enigma (ENG)

Coinrule yana yin kayan aikin ciniki na cryptocurrency

Keɓantawa ya kasance jigon tsakiya tun farkon zamanin Blockchain. Duk da haka, kaɗan ne ayyukan da za su iya samar da ainihin matakin sirri na ma'amaloli. Jagoran ayyukan da aka mayar da hankali na "sirri" kamar su Monero, Zcash da Dash har yanzu suna mai da hankali kan ma'amaloli kawai, ma'ana cewa an iyakance amfani da su.

Ɗaya daga cikin manyan ayyukan da manufarsa ita ce ƙara babban matakin sirri zuwa ƙarin hadaddun ƙididdiga (Smart Contracts) shine Enigma. Ƙungiyoyin haɓakawa sun yi iƙirarin suna "ginin Enigma don zama shingen sirri don gidan yanar gizon da ba a san shi ba". Fiye da kowane lokaci a irin waɗannan lokuta, wannan yana kama da wani abu wanda yake buƙatar gaggawa. Aikace-aikacen farko mafi bayyane shine ƙaddamar da yarjejeniyoyin tsakanin ɓangarorin da ke haɗa yanayin tabbatar da ƙa'idar Smart Contracts da kariyar sirri da aka bayar ta ka'idar Enigma.

Bugu da ƙari, Big Data kamfanoni suna nazarin ɗimbin adadin bayanai kowane daƙiƙa guda kuma galibin waɗannan bayanan ana iya ɗaukarsu "masu hankali" kuma suna da daraja a kiyaye su tare da ƙimar sirri. Ya kamata a buƙaci wasu shari'o'in Kasuwanci don ƙara wannan bayanin sirri a cikin ayyukansu, wato kamfanoni masu hulɗa da magunguna da kwayoyin halitta, bayanan sirri, bashi ko fiye da Intanet na Abubuwa.

Lokacin da Enigma ya ƙaddamar da cikakkiyar kwangilar su ta Smart Smart, aikace-aikacen da aka raba za a ba su damar sarrafa bayanai masu mahimmanci da rage haɗarin fallasa mahimman bayanai ga ɓangarori marasa izini. Za a fitar da cikakkiyar damar wannan kayan aiki tare da Haɗin Kasuwar Data Enigma, wanda ya riga ya rayu kuma yana aiki, inda za a musanya waɗannan bayanan ba tare da haɗarin lalata sirrin sa ba.

Mai Ganawa

Tawagar ci gaban ta bayyana cewa, jinkirin da aka samu na tura Milestone na gaba kan Taswirar hanya, Discovery, ya samo asali ne saboda gaskiyar cewa abokan hulɗar ba su shirya yin aiki a matsayin nodes masu aiki ba. An zaɓi zaɓi don ba da fifiko ga girma na dogon lokaci akan haɗarin ɗan gajeren lokaci. Wannan sakin shine ainihin MVP na Kwangilolin Asirin kuma zai nuna cikakken haɗin kai na Enigma tare da Mainnet Ethereum.

Tabbas wannan zai zama mai canza wasa kuma zai tabbatar da ainihin yuwuwar aikin. Bugu da ƙari, wani babban abin ƙarfafawa zai iya fitowa daga ɓangaren haɗin gwiwa. Kamfanin ya dogara da yawa akan amintattun abokan haɗin gwiwa (mafi shaharar kasancewar Intel) kuma ana sa ran za a ƙara sabbin abokan tarayya a cikin watanni masu zuwa.

HOLOChain (HOLO)

Coinrule yana yin kayan aikin ciniki na cryptocurrency

Holochain yana daya daga cikin waɗannan ayyukan da suke da hangen nesa wanda kusan ba zai yiwu ba a kwatanta su ba tare da manta da yin la'akari da wasu (ko da mahimmanci) bangare na ainihin su ba. Za mu iya taƙaita Holochain a matsayin tsarin sarrafa kwamfuta wanda ke ba masu haɓaka damar gina kowane nau'in aikace-aikacen ba tare da buƙatar kowace ƙungiya ta tsakiya ba. Waɗancan aikace-aikacen za su gudana a kan hanyar sadarwar takwaro-da-tsara, waɗanda kuɗaɗen za su kasance nau'ikan na'urori, gami da kowace wayar zamani.

Yana da mahimmanci a lura cewa Holochain shine ba bisa ba Fasahar blockchain amma ta fi dacewa da hanyoyin sadarwar zamani-da-tsara na gargajiya kamar Tor. Ba kamar Blockchain ba wanda ya dogara ne akan samun yarjejeniya tsakanin duk nodes akan matsayi na littatafai, Holochain yana mai da hankali kan neman yarjejeniya kan ababen more rayuwa da kuma DNA na kowane aikace-aikacen da aka ba sannan kuma ya ba masu amfani damar gina wannan aikace-aikacen bisa ga wannan yarjejeniya. Don haka, Holochain ba shine tushen bayanai ba amma mai amfani da shi, yana ɗaukar aikace-aikacen (wanda aka raba) - tsarin farko ga matsalar haɓakar intanet mafi girma.

Ɗaya daga cikin manyan bambance-bambance tsakanin Holochain da duk wani aikin da ke da alaƙa da crypto yana cikin falsafar da ke tsaye a matsayin gado. Holochain ya bayyana kanta a matsayin hanyar sadarwa ta "rarraba" fiye da matsayin "rarraba" yarjejeniya don dApps kamar Ethereum. Yayin da bambancin zai iya zama ƙarami, yana ɗaya daga cikin manyan ginshiƙai na aikin.

Rarraba ikon lissafi a fadin nodes da yawa da kuma barin su suyi aiki a matsayin 'yan wasa masu zaman kansu a cikin tsarin, Holochain yana nufin magance matsalolin scalability wanda ke shafar ka'idoji na tushen Blockchain. Kamar dai a cikin cibiyoyin sadarwa na zamani-da-tsara, yawancin aikace-aikacen da za a haɓaka akan Holochain, yawancin nodes za su sami abin ƙarfafawa don shiga, kuma za a ƙara ƙarfin lissafi a cikin hanyar sadarwa, yana sa shi sauri da aminci. .

Wani muhimmin bambanci wanda ke bambanta Holochain daga sauran ayyukan Blockchain shine ƙin yarda da hanyoyin haɗin gwiwa kamar Hujja-na-Aiki ko Hujja-na-Stake a cikin goyon bayan de-facto Hujja-of-Service hanya a cikin abin da masu amfani da cewa kammala ayyuka ga. sauran masu amfani suna samun lada a cikin Holo Fuel. A kusa da wannan sabon "kudi", aikin yana sa ran gina sabon tsarin muhalli da al'umma mai dogaro da kai.

Mai Ganawa

Har ila yau, kamar sauran ayyukan, ƙaddamar da Mainnet zai zama muhimmin lokaci don ci gaban Holochain. Duk da haka, mai yiwuwa fiye da sauran ayyukan, wannan kuma zai wakilci damar da za ta nuna cewa babban ra'ayin da ya yi wahayi zuwa ga ƙungiyar kafa Holochain yana yiwuwa a fasaha. Wataƙila wannan zai zo daga baya a wannan shekara, amma a halin yanzu, ana sa ran ƙungiyar ci gaba za ta ba da wasu muhimman abubuwan ci gaba.

Ɗaya daga cikin mafi mahimmanci a cikin su shine isar da HoloPorts na farko, takamaiman na'urori da aka riga aka tsara waɗanda za su ba da damar ajiya da sarrafa wutar lantarki da aikace-aikacen da ke gudana akan hanyar sadarwa ke buƙata kuma wanda zai ba da kyautar Holo Fuel ga masu su. Wasu daga cikin aikace-aikacen farko da za a gudanar za su kasance HoloVault, HoloChat, Fractal Wiki da Errand waɗanda za su taimaka wajen haɓaka al'ummar Holo da ta rigaya tana da fa'ida sosai.

Duk alamun da na rubuta game da su a sama ana iya siyar da su akan Binance, da amfani Coinrule za ku iya haɓaka ƙwarewar kasuwancin ku zuwa matakin ci gaba!

Mene ne Coinrule

Coinrule yana ba ku damar ƙirƙirar dokokin ciniki waɗanda ke gudana ta atomatik a cikin musayar da kuka fi so.
 
tare da Coinrule zaka iya haɓaka ƙa'idodin ciniki da dabarun ku cikin sauƙi kuma saita su don gudana ta atomatik. Shi ne "idan-wannan-to-wannan" don ciniki na cryptocurrency wanda ke ba ku damar tsara kasuwancin ku na crypto maimakon zama na sa'o'i a gaban sigogi. Mafi kyawun duka? 

Ba a buƙatar ƙwarewar coding, ma'ana kowa zai iya amfani da shi Coinrule.

Yi rajista don gwaji kyauta: www.coinrule.io
Bi da mu a kan:
Twitter: @CoinRuleHQ
Instagram: @CoinruleHQ

RA'AYI

Ni ba mai nazari ba ne ko mai ba da shawara kan zuba jari. Duk abin da na bayar a nan rukunin yanar gizon kawai don jagora ne, bayanai da dalilai na ilimi. Duk bayanan da ke cikin post dina yakamata a tabbatar da kansu kuma a tabbatar dasu. Ba za a iya samun ni da alhakin duk wata asara ko lalacewa duk abin da ya haifar dangane da irin wannan bayanin ba. Da fatan za a san haɗarin da ke tattare da kasuwancin cryptocurrencies. Na mallaki matsayi a cikin tsabar kudi da aka ambata a cikin labarin a zaman wani ɓangare na babban fayil ɗin kadarorin crypto.