Coirule yana da babban manufa guda ɗaya, muna son sanya ayyukan kasuwancin ku ya fi tasiri da sauƙin amfani. Kasuwannin Cryptocurrency suna cinikin 24/7, tsarin ciniki na atomatik ne kawai zai iya yin amfani da duk wata damar da za ta iya fitowa a fagen ciniki. Yadda ake tsara oda don REP tare da Coinrule? Ƙayyade dabarun ku ta atomatik ta amfani da hanyar Idan-Wannan-Sa'an nan-Wannan hanya, babu ƙwarewar coding da ake buƙata!
A cikin haɗe-haɗe app da aka haɗa da HitBTC, zaku sami duk mahimman abubuwan da suka shafi kasuwancin ku ta atomatik. Kuna iya tsara su cikin sauƙi, daskare da sarrafa su a kowane lokaci don ku sami cikakken ikon editan dabarun ku.
CoinruleAn tsara tsarin sarrafawa don iyakar tsaro. Ba za mu taɓa neman haƙƙin cire HitBTC ba. Maɓallin API ɗinku yana cike da babban tsaro a wajen sabar mu. Ciniki da Coinrule a kan Exchange, lafiya.
Muna so mu ba da ƙa'idar da ke bin mafi girman iyawa. muna cikin haɗin gwiwa tare da ƙwararrun abokan cinikinmu don haɓaka samfuranmu yau da kullun. Kasance tare da mu kuma sami zaman ciniki ɗaya-zuwa-ɗaya!
Karɓi siginonin ciniki kyauta, ƙayyadaddun dabaru da sarrafa fayil ɗin ku don Kwanaki 30 kyauta.