Team

Rike Layin

Faɗin abin da kuke so game da kasuwar crypto, amma kawai lokacin da kuke tunanin kun gano shi, zai jefar da ƙwallon ƙafa don kiyaye ku a kan yatsun ku. Fashewar kan Bitcoin sama da mako guda da suka gabata ya zama kamar yana da ƙafafu - bayan makonni 2 na ƙarfafawa, a ƙarshe ya kai sabon matsayi. 

Amma daga can, duban ginshiƙi na yau da kullum, sarkin crypto yana da alama ya ƙare da tururi. Mafi mahimmanci, akwai wasu alamun gajiyawa, tare da bambancin RSI da ke tasowa a cikin makonni 2 da suka gabata duk da sabon da aka ambata a kowane lokaci. Kuma yanzu, har ma yana kama da an rushe shi a ƙasan tallafin ɗan lokaci a kusan alamar $62,000. 

A kan ginshiƙi na mako-mako, BTC yana ba da ta'aziyya ko ɗaya. Kyandir na wannan makon ya koma ƙasa sosai kuma akwai sauran ƴan kwanaki a cikin mako. RSI ya kai kololuwa a ɗan lokaci da suka gabata, har ma a wannan lokacin da ya daɗe, kuma ana tilasta wa 'yan kasuwa su tambayi kansu ko bijimai sun gaji da gudu don wannan lokacin. 

Duk da wannan, a ƙarshen rana, Bitcoin ne a cikin babban kasuwar bijimin. Hatta kasuwannin hada-hadar kudi na gargajiya da alama suna kan gaba. Babban kamfani da kimar ma'auni masu zaman kansu suna tafiya cikin rufin - babu wanda ke son ci gaba da riƙe fiat kuma. A cikin crypto, ja da baya sun kasance mai faɗi da yawa, amma haka ma tarzomar. Inda wasu suka ga dama su gajarta, wasu na ganin damar siyan tsoma. Kuma wannan ya kawo mana tambayar yau - Shin matakin yanzu zai kasance?

Ko da yake yana kama da akwai wurin faɗuwar faɗuwa daga nan, abin da duk gaggafa ke gani kenan. Don haka ƙila riƙe dogon dogon lokaci yana da yuwuwar samun babban sakamako. Sun ce kasuwanni suna son sauka tare da mutane da yawa a cikin jirgin kuma su tashi da mutane kaɗan. Idan hakan gaskiya ne, wannan makon da ya gabata ya girgiza da yawa daga cikin sabbin, ƴan bindiga kuma ƙila a zahiri suna shirin yin tseren bijimai na ban mamaki.