mafi kyawun wasannin nft 2021
Team

Mafi kyawun Wasannin NFT a cikin 2021

Wasannin NFT suna haɓaka kuma suna ba ku dama ta gaske don samun kuɗi na gaske. Ee, kun karanta hakan daidai. Kuna iya samun kuɗi kawai ta hanyar kunna wasannin bidiyo waɗanda aka gina akan blockchain. A cikin wannan labarin, zamu tattauna mafi kyawun wasannin NFT a cikin 2021 waɗanda zaku iya kunnawa amma bari mu fara tattauna abin da ainihin NFT ke nufi.

Menene NFTs?

NFT tana nufin Alamar Ba-Fungible kuma tana nufin wani nau'in kadari na musamman na dijital. Yana wakiltar mallakar abubuwan dijital kamar abubuwan cikin-wasa, fasaha, kiɗa, bidiyo, da sauransu. Haɓaka dangane da ainihin ra'ayi na rashin fungibility, NFTs na musamman ne kuma ba za ku iya musanya su da kowane kadari na dijital ba. Misali, idan kuna da lissafin dala ɗaya (kadara mai ƙima), zaku iya musanya shi tare da abokin ku don wani lissafin dala ɗaya kuma duka biyun za su ƙare da ƙimar ɗaya kafin da bayan ciniki. Amma ba haka lamarin yake ba tare da NFTs saboda kowane alamar da ba ta da tushe ta musamman ce kuma wannan keɓaɓɓen bayanin ana adana shi akan blockchain. Ta wannan hanyar, yana da kusan ba zai yuwu a canza su ko karya su ba.

Samun Biyan Yin Wasa

Wasannin NFT suna ba ku damar mallakar abubuwa na cikin-wasa da yawa kamar filaye masu kama-da-wane, makamai, iko na musamman, haruffa, fatun, da ƙari mai yawa. Yana da asali hade da na al'ada da na al'ada wasan ƙira da kuma hanyoyin da ke sa gwanintar wasan ya fi ban sha'awa da ban sha'awa. Kuma, ba shakka, ƙarin lada na kuɗi ma.

Ban da fa'idar ƴan wasa, NFTs kuma suna ba masu haɓakawa damar adana keɓantacce da ƙarancin abubuwan cikin wasan. Ƙarƙashin inuwar waɗannan injina da injiniyoyin wasan, 'yan wasa za su iya samun kuɗi don yin wasa ta hanyoyi guda uku. 

  • Yi wasan, shiga cikin jerin labaran, kuma sami sababbin NFTs.
  • Sayi NFTs masu wakiltar abubuwan cikin-wasan kuma adana su don siyarwa a nan gaba don samun riba.
  • Ƙirƙiri ko ƙirƙiri sababbin abubuwan cikin wasan sannan ku sayar da su.

Ko da kuwa hanyar da kuka zaɓa, za ku sami haƙƙin mallaka ga duk NFT ɗin da kuka samu. Shi ya sa ake kiran wannan ƙirar da “a biya ku don yin wasa.” 

Idan kuna son samun riba, to mataki na farko shine zaɓi wasan NFT daidai wanda ya dace da abubuwan da kuke so mafi kyau. Shi ya sa muka tattara jerin mafi kyawun wasannin NFT waɗanda zaku iya sanyawa a cikin 2021. 

1. Infinity Axie 

Infinity Axie tabbas shine mafi mashahuri wasan NFT, wanda shine cakuda blockchain da Pokemon. Idan kun san wannan wasan, to ba za ku buƙaci lokaci mai yawa don koyon injiniyoyin Axie Infinity ba. Wannan wasan yana ba ku damar tattarawa da kiwo dabbobin dijital da aka sani da Axies. Waɗannan dabbobin gida suna dogara ne akan NFTs kuma wasan yana gudana akan blockchain Ethereum. Kowane Axie ya zo tare da tambarin kwayoyin halitta na musamman kuma ana amfani dashi don yin yaƙi tare da wasu 'yan wasa. 

Infinity Axie
Infinity Axie

Kuna iya siyar da Axies ɗin ku akan kasuwar NFT na Ethereum kuma ribar za ta dogara ne akan iko da keɓantawar dabbobin ku. Domin zama halaltaccen ɗan wasa, da farko kuna buƙatar siyan aƙalla 3 Axies. Yayin da kuke kammala ƙalubale da ci gaba ta hanyar yanayin kasada ko yaƙe-yaƙe na PVP (Player Vs Player), zaku sami riba. SLPs (Ƙauna mai laushi). SLP alama ce ta asali ta dandamali bisa ERC-20. Hakanan kuna buƙatar amfani da alamar iri ɗaya idan kuna son haifar da sabon Axie.

2. A Sandbox

Sandbox 3D Har ila yau, yana ɗaya daga cikin shahararrun wasannin NFT a cikin 2021. Yana da wani nau'i na wasan kwaikwayo wanda ya dogara ne akan voxel, kuma yana ba ku damar ginawa da kasuwanci da kadarorin ku na dijital (voxel). Wannan wasan yayi kama da Roblox da kuma minecraft amma tare da tsarin blockchain. Kuna iya amfani da kayan aikin da Sandbox 3D ke bayarwa don ƙirƙirar abubuwa na dijital da sayar da su akan kasuwannin NFT daban-daban. Bugu da ƙari, kuna iya gina wasanni na al'ada ta amfani da wannan dandali.

Wasan Sandbox ntf
A Sandbox

Alamar asali ta Sandbox 3D metaverse ana kiranta SAND wanda kuma tushen ERC-20 ne. Wasu 'yan wasa za su yi amfani da wannan alamar don siyan kadarar dijital da kuka ƙirƙira kuma kuna iya amfani da ita don yin hakan. Hakanan dandamali yana ba da alamun NFT da aka sani da LAND kuma waɗannan sune abubuwan da aka fi nema da mahimmanci waɗanda wasan ke bayarwa.

3. Ba a Raba Bauta

Idan kuna neman wasan kyauta don kunnawa, to Ba a Raba Bauta zai dace da ku mafi kyau. Wasan ciniki ne na kati wanda ke ba da abubuwan NFT. Kuna iya samun waɗannan katunan ta hanyar kayar da wasu 'yan wasa a matches ko kuma kuna iya siyan su daga wasu 'yan wasa kuma. A halin yanzu, ƙwarewar wasan ku da kuma ingancin katinku suna tantance ko za ku ci wani wasa ko a'a. Koyaya, ƙungiyar da ke bayan wasan Gods Unchained NFT-game tana gabatar da sabbin dokoki don canza injiniyoyi don ba da fifiko kan dabaru da ƙwarewa don tantance mai nasara. 

Ba a Raba Bauta
Ba a Raba Bauta

Bayan cin nasara kowane wasa, zaku sami maki gwaninta waɗanda ke zuwa mashaya gwaninta. Bayan kammala kowane mashaya gwaninta, zaku karɓi sabon fakitin katunan daga wasan kuma darajar ku kuma zata ƙaru. Kowane katin (alamar NFT) alama ce ta ERC-721 wacce za'a iya siyar da ita akan kasuwar 'yan ƙasa na Gods Unchained. Bayan siyar da katunan ku, zaku karɓi cryptocurrency na asali na dandamali, wanda aka sani da ALLAHS.

4. Alien Worlds

Alien Worlds babban wasa ne wanda shine ainihin De-Fi (Bayanin Kuɗi) tare da NFTs. Yana ba ku damar yin aiki tare da yin gasa tare da wasu 'yan wasa don TLM (Trilium) a cikin kwaikwaiyon tattalin arziki ta hanyar binciken sabbin taurari. Ana buƙatar TLM don samun damar yin amfani da ƙarin hanyoyin da kuma yin gasa tare da Planet DAOs (Ƙungiyoyi masu zaman kansu). 

Alien Worlds nft games
Alien Worlds

Don yin gasa a cikin buƙatun wasa daban-daban, shiga cikin yaƙe-yaƙe daban-daban, da TLM nawa, zaku iya samun NFTs a cikin tsaka-tsakin Duniyar Alien. Hakanan kuna iya haɗa NFTs waɗanda kuka siya gwargwadon wasanku na musamman. Alien Worlds kuma yana ba ku damar yin tasiri ga duk jagorar ɗan wasa ta hanyar shiga cikin gudanarwa don zaɓar masu ba da shawara da ake so na 6 planet DAOs.

Kammalawa

Wannan ya ƙare jerinmu na Mafi kyawun Wasannin NFT a cikin 2021. Duk filin wasan caca na tushen blockchain yana samun sauƙin kewayawa da rana yayin da kamfanoni ke gasa don ba da ƙima ga masu amfani da su / yan wasan. Wannan yana nufin cewa ba ya ɗaukar lokaci mai yawa don fara koyo da kunna waɗannan sabbin wasannin. A matsayin kari, zaku iya samun kuɗi a hanya, wanda ya sa ba kawai jin daɗi ba har ma da ƙwarewar kuɗi-daraja.


Kara karantawa game da wasu hanyoyin samun kuɗi tare da crypto.