Team

Labari mara kyau, Albishir

Babban Kasuwar BTC Dominance, % (KYAUTATA TA TRADINGVIEW) (CRYPTOCAP: BTC.D)

China ta hana (sake sake) ayyukan crypto, kuma labaran labarai kawai suna ganin sun damu da shi. Kasuwar Crypto ta mayar da martani daban-daban.

Kyakkyawan amsa ga mummunan labari yana ɗaya daga cikin mafi bullish alamun gogaggun masu zuba jari suna jira don tantance yanayin kasuwa. Kuna iya jayayya cewa FUD na China yanzu kusan ba labari bane kuma, amma koyaushe yana iya wakiltar sabuwar dama ga masu hasashe don tura kasuwa ƙasa.

Kasuwar da kyar ta karɓi labarin, kuma tana cikin yanayin dakata kafin ta koma mataki na gaba. Duban hoto mai faɗi, zaku iya ganin yadda kasuwa ke motsawa cikin hawan keke, wanda ke ɗaukar matsakaicin watanni biyu zuwa uku.

Jadawalin yana nuna yadda farashin Bitcoin (layin orange) da rinjaye (layin shuɗi) suka samo asali a cikin shekarar da ta gabata. Ta hanyar haɗa abubuwa biyun, zaku iya kimanta yadda ake haɓaka rabon fayil ɗin ku da waɗanne dabaru zasu iya yin aiki mafi kyau a cikin watanni biyu masu zuwa.

Idan jerin matakan kasuwa sun fara dawowa daga Oktoba 2020, Altcoins na iya yin ƙasa sosai. Bitcoin . A cikin sharuddan hangen nesa, Bitcoin Dominance a halin yanzu yana zaune a rikodin lows, wanda ya inganta, har ma da ƙari, wannan labarin.

Lokaci zai nuna, yayin da zai fi dacewa ku ɗauki hanya mai sassauƙa kuma ku kasance a shirye don gudanar da babi na gaba.