Team

Ya ci

Kasuwancin Crypto suna kallon wannan watan Agusta tare da motsin zuciyarmu. Ya yi kama da bijimai sun fita da ƙarfi yayin da muke ci gaba da yin zanga-zangar daga yuni lows. Koyaya, a ranar 19 ga Agusta, jimlar kasuwar crypto ta faɗi 3.3% a cikin ƙasa da sa'o'i 24, wanda ya haifar da koma baya sosai a tunanin kasuwa.

A cikin gangamin agajin da aka fara a tsakiyar watan Yuni, farashin Bitcoin ya tashi a wata tashar hawan. An fara daga ƙarancin kusan $17,600, ya kai kusan dala 25,000. Bijimai na fatan samun nasara sama da wadannan matakan amma, kamar yadda wasu suka yi hasashe, taron ya kare. Daga ina zamu dosa? Daga hangen nesa na fasaha, ya bayyana Bitcoin ya sami tallafi na gajeren lokaci a matakin $ 19,500 bayan farashin ya tashi daga nan sau da yawa a wannan makon. Idan wannan matakin ya ɓace, matakin tallafi na gaba shine $18,900. Idan wannan matakin ya karye, sabbin ramukan 2022 na iya shigowa cikin kewayon $17,000.

Koyaya, bijimai za su sami kwanciyar hankali a cikin gaskiyar cewa RSI yana yawo a kusa da matakan da aka yi sama da su. Wannan na iya nufin cewa kasuwanni sun shirya don aƙalla juyawa na ɗan gajeren lokaci. Bijimai za su yi fatan za mu iya dawo da matakin $20,000 kuma mu gina wani lokaci daga nan.

Sauran manyan abubuwan da ba a san su ba a cikin Satumba shine tasirin da ake jira na Ethereum 2.0 Haɗe. Tun lokacin da kasuwa ta ragu, Ethereum ya wuce BTC da kusan 50%. Kasuwar ta fara farashi a cikin nasara mai nasara. Yi tsammanin babban canji a kusa da Ethereum yayin da muke gabatowa kwanan wata. Mai yiwuwa 'yan kasuwa za su yi layi don amfana daga yuwuwar Ethereum Hujja-na-Aiki cokali mai yatsa da iska mai zuwa wanda abokan adawar haɗin gwiwar ke jagoranta. A halin yanzu, duk wani labari game da yiwuwar al'amura ko jinkiri na iya jefa kasuwanni cikin tashin hankali. Haɗuwa mai nasara a ɗaya ɓangaren, tare da haɓaka yanayin yanayin Ethereum a cikin Layer 2s, na iya haifar da hanyar inganta yanayin kasuwa.