Team

Sabbin Matsakaicin Matsakaicin Rayayye Coinrule!

Coinrule ya haɗa sabbin Matsakaicin Matsakaicin lokaci guda 5 ma'ana yanzu kuna da ƙarin daidaitawa don ƙa'idodin ku! Yanzu zaku iya gina MA3, MA27, MA32, MA65 da MA75 cikin dabarun ku, yana ba ku ɗimbin kimar MA don zaɓar daga:

Matsakaicin Motsawa ɗaya ne daga cikin mafi sauƙin alamun fasaha. Suna aiki ta hanyar daidaita yanayin farashin ta hanyar tace hayaniyar da kuke samu daga canjin farashi na ɗan lokaci. Matsakaicin matsakaicin wucewa na iya samar da mahimman sigina ga yan kasuwa. Misali, idan Matsakaicin Matsakaici na Matsala (misali MA9) ya haye sama da ɗan gajeren lokaci Matsakaicin Matsala (misali MA50) yana iya aiki azaman sigina na siye ga ɗan kasuwa:

Da fahimta, lokacin da lokacin saurin Matsakaicin Motsawa ya ketare ƙasa da mafi ƙarancin lokacin Matsakaici, yana iya aiki azaman sigina don rufe matsayi ko buɗe ɗan gajeren matsayi.

Muna fatan kun ji daɗin sabbin abubuwan. Ciniki mai farin ciki!