Coinrule yana farin cikin sanar da hakan KuCoin Futures yanzu suna rayuwa! Fara ciniki Futures a kan Coinrule yanzu!
Ikon Gajere
Tare da haɗin kai na KuCoin Futures, yanzu za ku iya samun taƙaitaccen dukiya akan KuCoin ba tare da ainihin mallakar dukiyar da ke ciki ba. Ɗaukar ɗan gajeren ko sayar da matsayi akan KuCoin Futures shine ainihin fare cewa farashin kadari zai faɗi. Lokacin da kuka "gajeren siyar" kwangilar nan gaba, kuna siyan kwangilar siyar akan farashi mai araha (zai fi dacewa) nan gaba. Misali, idan kun sayar da kwangilar Bitcoin guda ɗaya akan $17,000 kuna yin fare cewa farashin Bitcoin zai faɗi. Idan farashin ya faɗi zuwa $16,000 kuma kun sayi kwangila ɗaya (don haka rufe matsayin) za ku ci riba $1,000.
Karancin kudade
Wani fa'ida don amfani da KuCoin shine ƙananan kudade. Kudaden masu ƙirƙira sune 0.02% yayin da kuɗin masu ɗaukar nauyi shine 0.06% duk da haka waɗannan na iya ragewa sosai dangane da girman cinikin ku na wata da ma'auni na KuCoinToken (KCS) da aka gudanar a cikin asusun ku. Babban kudade na iya ci cikin riba daga ciniki, musamman lokacin da dabarun ku ke gudanar da babban adadin cinikai. Kucoin saboda haka shine mafi kyawun wuri don amfani da dabarun ƙirƙira.
Don gano ƙididdigar adadin na shekarar da ta gabata, yi ta sama a kan jadawalin tarihin KuCoin zuwa loti shafi na kudade.
Manyan Kasuwanni
Tare da sama da 130 nau'i-nau'i don kasuwanni masu haɓakawa, KuCoin ya shahara don kasancewa babban musanya na tsakiya don siye da kasuwanci ƙananan kasuwancin altcoins tare da babban yuwuwar. Waɗannan ƙananan tsabar kuɗi sau da yawa suna da haɓaka mafi girma fiye da manyan tsabar kuɗin kasuwa. Kuma kama duk abubuwan fashewar su na iya zama ƙalubale. Kamar yadda duk yan kasuwa suka sani, mafi girma da rashin daidaituwa shine mafi girma damar. Saboda haka, waɗannan su ne ingantattun kasuwanni don amfani Coinruledabarun ciniki mai sarrafa kansa. Yanzu zaku iya cin gajiyar wannan rashin daidaituwa ba tare da sanya idanunku manne akan mai saka idanu yayin ciniki ba.
Muna fatan za ku ji daɗin haɗa wannan sabon musayar. Ciniki lafiya!