Marasa lafiya duk faff ɗin da ke zuwa tare da haɗa musayar? Tabbatar da dannawa ɗaya Binance ya isa!
Haɗa musanya zuwa Coinrule bai taba samun sauki haka ba. Tare da dannawa ɗaya na Binance, kashe ɗan lokaci don haɗa mu'amala da ƙarin ciniki na lokaci. Babu sauran APIs masu ba da izini da saitin izini da hannu. Don haɗawa Coinrule zuwa asusun Binance, kawai kewaya zuwa ga musayar shafi na kan Coinrule, danna 'Connect', bi tsokaci, kuma kuna shirye don tafiya!
a nan a Coinrule, Muna matukar farin ciki da kasancewa cikin rukunin farko na abokan haɗin gwiwar Binance da za a gayyace mu zuwa shirin dannawa ɗaya! Tun lokacin da dangantakarmu ta fara a cikin 2018, ƙaƙƙarfan haɗin gwiwarmu ya kawo fa'idodi masu yawa ga duka biyun Coinrule da masu amfani da Binance. Daga kasancewa farkon abokin tarayya wanda ya ba da izini Coinrule masu amfani don yin ciniki, don ƙyale masu amfani da Binance su sarrafa kasuwancin su da Coinrule. Muna sa ido don ƙara ƙarfafa haɗin gwiwarmu da ci gaba da haɓaka tare da Binance. Ciniki mai farin ciki!